HỎI ĐÁP TRỰC TUYẾN

Tổng số câu hỏi: 80

  • Câu hỏi đã trả lời: 79
  • Câu hỏi chưa trả lời: 1
  • Câu hỏi không hợp lệ: 0
Câu hỏi :
Người gửi :
Địa chỉ :
Đơn vị trả lời :
Ngày gửi :
Nội dung câu hỏi :
Văn bản đính kèm
Câu trả lời : Ngày trả lời :
Văn bản đính kèm
Câu hỏi liên quan

Danh sách câu hỏi và trả lời

Bộ phận trả lời
Từ khóa
Từ ngày
Đến ngày
STTCâu hỏiNgười hỏiNgày hỏiBộ phận trả lời
1Cấp lý lịch tư phápNGUYỄN TIẾN BÌNH04/08/2022Sở Tư pháp
2Về hôn nhân gia đình; tuyển dụng, sử dụng cb ở xã Đông Thọ, huyện Yên Phong, tỉnh Bắc Ninh.Nguyễn Văn Thiểm13/07/2022Sở Tư pháp
3GIẤY KHAI SINH VÀ GIẤY TỜ KHÁC KHÔNG TRÙNG NHAUNGUYEN XUAN VINH12/07/2022Sở Tư pháp
4Lĩnh vự Tư phápNguyễn Khắc Tĩnh01/07/2022Sở Tư pháp
5Kết hôn với người nước ngoàiNguyễn Thị Tuyển24/06/2022Sở Tư pháp
6Hỏi về việc xử lý sai phạm trong Hôn nhân và gia đình đối với cán bộ; đangbr viên.Nguyễn Văn Thiểm13/06/2022Sở Tư pháp
7Về vi phạm Luật hôn nhân gia đình năm 1988 và định nghĩa thế nào là cưới Tảo hônNguyễn Văn Thiểm01/06/2022Sở Tư pháp
8Thẩm quyền ban hành Quyết định cưỡng chế công trình vi phạm trật tự xây dựngNgô Văn Nghị13/05/2022Sở Tư pháp
9Lý lịch tư phápLê Văn Trường29/04/2022Sở Tư pháp
10Cần giải đáp thắc mắcNguyễn Văn Hiếu19/04/2022Sở Tư pháp
11Không có hồi âm về đơn tố giác tội phạmTrần Đức Thu15/03/2022Sở Tư pháp
12Căn cước công dânNguyễn thị thiệp15/03/2022Sở Tư pháp
13Cấp Phiếu Lý Lịch Tư PhápĐặng Thị Thúy28/02/2022Sở Tư pháp
14Phiếu Lý Lịch Tư PhápNguyễn Thành23/02/2022Sở Tư pháp
15Về việc bán hàng rong ở khu vực nông thônVũ ánh sáng16/02/2022Sở Tư pháp
16Nộp hồ sơ khai sinh trực tuyến không được tiếp nhận?Hải15/02/2022Sở Tư pháp
17Nhập khẩuTạ Thị Hoa10/12/2021Sở Tư pháp
18Đăng Kí Kết HônNgô Văn Nguyên01/12/2021Sở Tư pháp
19Mất sổ hộ khẩu, làm cccdVũ thị mỹ hạ12/10/2021Sở Tư pháp
20Khi làm lí lịch tư pháp cần đầy đủ giấy tờ gì kèm theo vậy ạChu thị thuỷ04/10/2021Sở Tư pháp
Số dòng / trangTrang 1/4|<<1234>>|
Gửi câu hỏi tạm thời không có.