Hỏi & Đáp

Câu hỏi :
Người gửi :
Địa chỉ :
Đơn vị trả lời :
Ngày gửi :
Nội dung câu hỏi :
Văn bản đính kèm
Câu trả lời :Ngày trả lời :
Văn bản đính kèm
Câu hỏi liên quan

Danh sách câu hỏi và trả lời

Cơ quan, đơn vị trả lời
Từ khóa
Từ ngày
Đến ngày
STTCâu hỏiNgười hỏiNgày hỏiCơ quan, đơn vị trả lời
1Kinh phí chi cho CNTT trong năm 2020 của huyệnĐặng Thị Nhung21/11/2019UBND Huyện Lương Tài
2CNTTPhí Văn Dương21/11/2019UBND Huyện Lương Tài
3Cấp lại giấy phép lái xeNguyễn Sỹ Công14/11/2019Sở Giao thông vận tải
4Chi trả chế độ cho Chủ nhiệm HTX toàn xã đã mấtĐỗ Xuân Túc13/11/2019BBT Cổng Thông tin điện tử tỉnh
5Thi công đường tại Phường Khắc NiệmQuang Minh07/11/2019Sở Giao thông vận tải
6tìm Kết Luận 188-KL-TU ngày 12 tháng 5 năm 2010Duongq Quang Đạt06/11/2019BBT Cổng Thông tin điện tử tỉnh
7Xét thăng hạng viên chứcNguyễn thế hùng05/11/2019Sở Nội vụ
8Phản ánh, kiến nghịPhan Thị Yến02/11/2019Sở Giao thông vận tải
9tang vậtnguyễn thế ha01/11/2019UBND Thị xã Từ Sơn
10chủ đề : các công tác tạm tínhLê mỹ hảo01/11/2019Sở Xây dựng
11Đường giao thông bến hồVũ thị thuỷ30/10/2019UBND Huyện Thuận Thành
12Cấp sổ đỏ đất đâiTrần Văn Lợi29/10/2019UBND Thành phố Bắc Ninh
13Viên chức 2019Ngô Bằng Việt29/10/2019Sở Nội vụ
14Việc xây dựng tuyến đường ở thôn triều thôn,phường nam sơn.tp bắc ninh có đền bù cây cối tại sao trưởng thôn lại đe doạ cưỡng chế dân tự giải phóng mặt bằng ko đền bù.số tiền ấy sẽ đi đâu.ai được hưởngTuệ25/10/2019Sở Kế hoạch và Đầu tư
15Thời hạn cấp sổ đỏTrần Văn Lợi25/10/2019UBND Thành phố Bắc Ninh
16hỏi vê khoản thuchu hồng hạnh23/10/2019Sở Giáo dục và Đào tạo
17Thủ tục chuyển hộ khẩuGIÁP VĂN DOANH21/10/2019UBND Thành phố Bắc Ninh
18Công vanNguyễn anh Tuấn21/10/2019Sở Giáo dục và Đào tạo
19Xây dựng lấn chiếm vỉa hèLê Hùng20/10/2019Sở Xây dựng
20Hỏi về cấp chứng chỉ hành nghề thuộc chuyên khoa khácNguyễn Văn Hải19/10/2019Sở Y tế
Số dòng / trangTrang 1/63|<<12345>>|